เมื่อเร็วๆนี้ที่กรมสุขภาพจิตกระทรวงสาธารณสุข นนทบุรีจัดพิธีรดน้ำขอพรอาจารย์และจิตแพทย์อาวุโส เพื่อสืบสานประเพณีสงกรานต์ประจำปี พ.ศ.2566 นำทีมโดยแพทย์หญิงอัมพร เบญจพลพิทักษ์ อธิบดีกรมสุขภาพจิต,นายแพทย์จุมภฎ พรมสีดารองอธิบดีกรมสุขภาพจิต ,นายแพทย์ธิติ แสวงธรรม รองอธิบดีกรมสุขภาพจิตพร้อมด้วยทีมจิตแพทย์และบุคคลกรจากกรมสุขภาพจิต
Friday, April 7, 2023
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
เมื่อเร็วๆนี้ที่กรมสุขภาพจิตกระทรวงสาธารณสุข นนทบุรีจัดพิธีรดน้ำขอพรอาจารย์และจิตแพทย์อาวุโส เพื่อสืบสานประเพณีสงกรานต์ประจำปี พ.ศ.2566 นำทีมโดยแพทย์หญิงอัมพร เบญจพลพิทักษ์ อธิบดีกรมสุขภาพจิต,นายแพทย์จุมภฎ พรมสีดารองอธิบดีกรมสุขภาพจิต ,นายแพทย์ธิติ แสวงธรรม รองอธิบดีกรมสุขภาพจิตพร้อมด้วยทีมจิตแพทย์และบุคคลกรจากกรมสุขภาพจิต
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Author Details
ทุกไมล์ที่ได้ไปเหยียบ
No comments:
Post a Comment