นายสมชัย กิจเจริญรุ่งโรจน์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดตาก รับมอบชุดพีพีอี แอนติเจนเทสคิท น้ำดื่ม จาก ดร.คฑา ชินบัญชร ตัวแทนองค์กรคนดีทำดี โดยมีนางสุพัตรา แจ่มตระกูล รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช นายอลงกรณ์ ไตรคุ้มดัน ท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดตาก นางวัลภา ศักดิ์ศิริรัตน์ และนายเอก ปิยะธรรมคุณร่วมรับมอบ ณ โรงพยาบาลสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช จ.ตาก
Thursday, September 16, 2021
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
ดร.คฑา ชินบัญชร ตัวแทนองค์กรคนดีทำดี มอบชุดPPE ชุดตรวจATK.และอื่นๆให้กับรพ.จ.ตาก
นายสมชัย กิจเจริญรุ่งโรจน์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดตาก รับมอบชุดพีพีอี แอนติเจนเทสคิท น้ำดื่ม จาก ดร.คฑา ชินบัญชร ตัวแทนองค์กรคนดีทำดี โดยมีนางสุพัตรา แจ่มตระกูล รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช นายอลงกรณ์ ไตรคุ้มดัน ท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดตาก นางวัลภา ศักดิ์ศิริรัตน์ และนายเอก ปิยะธรรมคุณร่วมรับมอบ ณ โรงพยาบาลสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช จ.ตาก
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Author Details
ทุกไมล์ที่ได้ไปเหยียบ
No comments:
Post a Comment