ดร.คฑา ชินบัญชร และคณะกรรมการองค์กรคนดีทำดี รับมอบแอลกอฮอล์จำนวน 100 ลิตร และผลิตภัณฑ์พาลาทีน สวีทเทนเนอร์เพื่อคนรักสุขภาพ และคนเป็นเบาหวานก็ทานได้ เพื่อนำไปมอบให้ ศูนย์อำนวยการบริหารราชการในสถานการณ์ฉุกเฉินจังหวัดตาก โดยมีสุนทรี สุดสงวน และอมรเศรษฐ์ พงษ์วิญญาคมเป็นตัวแทน คุณอารยา อรุณานนท์ชัย ประธานกรรมการบริหารบริษัทอีทเวลล์ จำกัด ผู้มอบ ณ สำนักงานบริษัท สมพงษ์ดี จำกัด ถนนพระราม 9
Tuesday, September 7, 2021
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
ผู้แทนองค์กรคนดีทำดี รับมอบสิ่งของจากบ.อีทเวลล์ จำกัด เพื่อส่งต่อไปยังจ.ตาก
ดร.คฑา ชินบัญชร และคณะกรรมการองค์กรคนดีทำดี รับมอบแอลกอฮอล์จำนวน 100 ลิตร และผลิตภัณฑ์พาลาทีน สวีทเทนเนอร์เพื่อคนรักสุขภาพ และคนเป็นเบาหวานก็ทานได้ เพื่อนำไปมอบให้ ศูนย์อำนวยการบริหารราชการในสถานการณ์ฉุกเฉินจังหวัดตาก โดยมีสุนทรี สุดสงวน และอมรเศรษฐ์ พงษ์วิญญาคมเป็นตัวแทน คุณอารยา อรุณานนท์ชัย ประธานกรรมการบริหารบริษัทอีทเวลล์ จำกัด ผู้มอบ ณ สำนักงานบริษัท สมพงษ์ดี จำกัด ถนนพระราม 9
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Author Details
ทุกไมล์ที่ได้ไปเหยียบ
No comments:
Post a Comment