10 ม.ค.67 ปตท.สผ. ร่วมกับภาคีคนรักเมืองสงขลาสมาคม ส่งมอบแผนกลยุทธ์โครงการสงขลาสู่มรดกโลก แก่นายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา โดยภาคีคนรักเมืองสงขลาสมาคมได้ผนึกกำลังกว่า 30 องค์กร บูรณาการร่วมกันจัดทำแผนกลยุทธ์สงขลาสู่มรดกโลกตามหลักวิชาการครั้งแรก ซึ่งนับเป็นอีกก้าวของจังหวัดสงขลาที่เดินหน้าขับเคลื่อนโครงการต่อเนื่องจากการยื่น Tentative List เพื่อเตรียมความพร้อมสร้างการรับรู้แก่ภาคประชาชนรองรับการพิจารณาจังหวัดสงขลาเพื่อเป็นเมืองมรดกโลกในระยะต่อไป
Wednesday, January 10, 2024
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
Home
Other
ปตท.สผ. ร่วมกับภาคีคนรักเมืองสงขลาสมาคม ส่งมอบแผนกลยุทธ์โครงการสงขลาสู่มรดกโลก แก่นายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา
ปตท.สผ. ร่วมกับภาคีคนรักเมืองสงขลาสมาคม ส่งมอบแผนกลยุทธ์โครงการสงขลาสู่มรดกโลก แก่นายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา
10 ม.ค.67 ปตท.สผ. ร่วมกับภาคีคนรักเมืองสงขลาสมาคม ส่งมอบแผนกลยุทธ์โครงการสงขลาสู่มรดกโลก แก่นายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา โดยภาคีคนรักเมืองสงขลาสมาคมได้ผนึกกำลังกว่า 30 องค์กร บูรณาการร่วมกันจัดทำแผนกลยุทธ์สงขลาสู่มรดกโลกตามหลักวิชาการครั้งแรก ซึ่งนับเป็นอีกก้าวของจังหวัดสงขลาที่เดินหน้าขับเคลื่อนโครงการต่อเนื่องจากการยื่น Tentative List เพื่อเตรียมความพร้อมสร้างการรับรู้แก่ภาคประชาชนรองรับการพิจารณาจังหวัดสงขลาเพื่อเป็นเมืองมรดกโลกในระยะต่อไป
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Author Details
ทุกไมล์ที่ได้ไปเหยียบ
No comments:
Post a Comment