ดร.คฑา ชินบัญชร พรีเซ็นเตอร์เที่ยวไทยรับพลังบวก การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย ให้เกียรติจุดตะเกียง เปิดเทศกาลเจ2021 ที่จัดให้มีขึ้นตั้งแต่วันที่5 ตุลาคม - วันที่ 14 ตุลาคม 2564 โดยมี นายกิจฐพร โชติสุวรรณ์ นายกเทศมนตรีเมืองจันทบุรี นายกานต์พงศ์ ชินอุดมพงศ์ ประธานบ้วนเฮงเจตั๊ว และคณะกรรมการ ให้การต้อนรับ ณ มณฑลพิธี วัดเขตร์นาบุญญาราม จันทบุรี โดยมีชาวจังหวัดจันทบุรีและจังหวัดใกล้เคียง ร่วมพิธีและตั้งปณิธาน ถือศีลกินเจ 9 เป็นเวลา 9 วัน
Thursday, October 7, 2021
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
ดร.คฑา ชินบัญชร พรีเซ็นเตอร์เที่ยวไทยรับพลังบวก จุดตะเกียง เปิดเทศกาลเจ2021จันทบุรี
ดร.คฑา ชินบัญชร พรีเซ็นเตอร์เที่ยวไทยรับพลังบวก การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย ให้เกียรติจุดตะเกียง เปิดเทศกาลเจ2021 ที่จัดให้มีขึ้นตั้งแต่วันที่5 ตุลาคม - วันที่ 14 ตุลาคม 2564 โดยมี นายกิจฐพร โชติสุวรรณ์ นายกเทศมนตรีเมืองจันทบุรี นายกานต์พงศ์ ชินอุดมพงศ์ ประธานบ้วนเฮงเจตั๊ว และคณะกรรมการ ให้การต้อนรับ ณ มณฑลพิธี วัดเขตร์นาบุญญาราม จันทบุรี โดยมีชาวจังหวัดจันทบุรีและจังหวัดใกล้เคียง ร่วมพิธีและตั้งปณิธาน ถือศีลกินเจ 9 เป็นเวลา 9 วัน
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Author Details
ทุกไมล์ที่ได้ไปเหยียบ
No comments:
Post a Comment